
Saini ya Mwenyekiti wa Taifa au Mwakilishi wake Saini ya Katibu Mkuu au mwakilishi wake

JINA LA CHAMA CHA SIASA .

REJISTA YA VIONGOZI WA KITAIFA WA CHAMA CHASIASA

KIFUNGU CHA 8A(2)( b ) NA 8C(1)(b) CHA SVS NA KANUNI YA 15(2) YA KUUVS

Namba ya Tarehe ya Tarehe ya
Sanduku la Picha (Passport

Na. Jina kamili la Kiongozi kadi ya Umri Jinsi Cheo kuteuliwa au uongozi wake Mahali anapoishi Wilaya Anayoishi Mkoa Anaoishi Namba ya Simu Barua pepe (Email)
Uanachama kuchaaullwa kuisha

Posta size) ya sasa

Jina . Jina .

Cheo . Cheo .

Tarehe .

Muhuri wa chama

Tambua: Viongozi wa chama wa kitaifa ni wanachama walioteuliwa au kuchaguliwa katika nafasi za uongozi za chama za kitafia kama inavyoeleza Sheria ya Vyama vya Siasa na Katiba ya chama husika.

inajumuisha wakuu wa idara na vitengo wa chama, manaibu wao na viongozi wa jumuiya/ngome/mabaraza ya chama.

NB:
SVS - Sheria ya Vyama vya Siasa

KUUVS - Kanuni za Usajili na Ufuatiliaji wa Vyama vya Siasa


